Logo

ขายในโรงเรียนต่างจังหวัด/ต่างอำเภอ

สนใจทำขายในโรงอาหารที่โรงเรียนครับ

อยากทราบว่าถ้าจะทำขายซัก 50-100 ชิ้น / มีซัก 5-10 หน้า แบบที่คนนิยมกินกัน

ต้นทุนแต่ละชิ้น และ กำไรแต่ละชิ้น จะประมาณเท่าไหร่ครับ

สนใจครับ แนะนำด้วยครับ

(นักเรียนมี 2000-2300 คน)

ร่วมแสดงความคิดเห็น
 
CAPTCHA Image
กรอกรหัสให้ถูกต้อง
ก่อนโพสข้อความนะคะ
ชื่อผู้ตอบ :
ความคิดเห็น :
ภาพประกอบ :

*กว้างไม่เกิน 350 px และเป็น jpg เท่านั้น
 



Sushi Topping
Condiment Dipping
Surimi Product
Seaweed And Vegetable
Frozen Seafood
Groceries
Sushi Tools And Equipment









Counter